Soul EaterTH
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

~** Soul EaterTH **~ ที่สุมหัวคนบ้าโซลอีตเตอร์

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

pukurin1412 รายงานตัวเจ้าค่ะ ^-^

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
pukurin1412
นักเรียนแรกเข้า
นักเรียนแรกเข้า

pukurin1412 รายงานตัวเจ้าค่ะ ^-^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: pukurin1412 รายงานตัวเจ้าค่ะ ^-^   pukurin1412 รายงานตัวเจ้าค่ะ ^-^ EmptyTue Apr 13, 2010 4:29 pm

username :: pukurin1412 (ชื่อนี้ตลอดกาล 555)

ชื่อ :: แก๊ต (>O<!!!)

E-mail :: pukurin1412@hotmail.com

งานอดิเรก :: ลัลล้า~ หน้าคอม + แปลเพลง บลาๆๆๆ

ชอบใครใน SE :: เดท เดอะ คิด (เพ้อ...~)

ETC. :: ไม่รูจะพูดอะไรแล้วค่ะ แหะๆๆๆ - -* >W< ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนค่ะ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

pukurin1412 รายงานตัวเจ้าค่ะ ^-^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1